• bksamajam@gmail.com

  • Call Us:(+973) 172 518 78

  • Time:Mon-Sun: 10.00-20.00

ദേവ്ജി-ബി.കെ.എസ്. ബാലകലോത്സവം 2019 കലാതിലകം കലാപ്രതിഭ പട്ടങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു

ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന കുട്ടികളുടെ കലാമാമാങ്കമായ ദേവ്ജി-ബി.കെ.എസ്. ബാലകലോത്സവം 2019ന്റെ കലാതിലകം, കലാപ്രതിഭ, ബാലതിലകം, ബാലപ്രതിഭ, നാട്യരത്ന, സംഗീതരത്ന, സാഹിത്യരത്ന, ചിത്രകലാരത്ന ഗ്രൂപ്പ് ചാംപ്യൻഷിപ്എന്നീ അവാർഡുകളും, മൂന്നു സ്പെഷല്‍ ആവാര്‍ഡുകളും പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ടു. ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ. പി..വി. രാധാകൃഷ്ണപിള്ള,  ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ. എം. പി. രഘു എന്നിവർ പത്രകുറിപ്പിലൂടെയാണ് അവാർഡു ജേതാക്കളെ പ്രഖ്യാപിച്ചത്.

വിജയികളായ എല്ലാവർക്കും അവരുടെ മാതാപിതാക്കൾക്കും ആശംസകൾ അർപ്പിക്കുന്നതായും ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു.  ദേവ്ജി- ബി.കെ.എസ്. ബാലകലോത്സവത്തിന്റെ ഏപ്രിൽ 10 മുതൽ ജൂണ്‍ 5 വരെ നീണ്ടു നിന്ന മത്സരങ്ങളിൽ നൂറ്റിയൻപതോളം മത്സരയിനങ്ങളിലായി അഞ്ഞൂറ്റിയൻപതിൽ കൂടുതൽ കുട്ടികളാണ് പങ്കെടുത്തത്. മുൻ വർഷങ്ങളെ അപേക്ഷിച്ചു മത്സരാർത്ഥികളുടെ എണ്ണത്തിൽ വൻ വർദ്ധന രേഖപ്പെടുത്തിയ ഈ വർഷത്തെ പരിപാടികൾ അഞ്ചോളം വേദികളിലായിയാണ് നടത്തപ്പെട്ടത്. പ്രശസ്ത നർത്തകിമാരായ ഗീത പദ്മകുമാര്‍ ,മിനി പ്രമോദ് ,മഞ്ജു വി നായര്‍ എന്നിവരാണ്  മത്സരങ്ങളുടെ വിധിനിർണയങ്ങൾക്കായി നാട്ടിൽനിന്നും  ഈ വർഷം എത്തിച്ചേർന്നത്. ജനറൽ കൺവീനർ,മുരളീധര്‍ തമ്പാന്‍, കൺവീനർമാരായ വിനൂപ് കുമാര്‍, മധു പി നായര്‍, സജു സുകുമാര്‍ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള അമ്പതില്‍പരം ഊര്‍ജ്ജസ്വലരായ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങ ള്‍ ആണ്  പരിപാടികൾക്ക് ചുക്കാൻ പിടിച്ചത്. വിജയികൾക്കുള്ള സമ്മാനദാനം ജൂൺ 20 വൈകുന്നേരം 7 മണിക്ക് നടക്കുന്ന പ്രൗഢഗംഭീരമായ ചടങ്ങിൽ വിശിഷ്ട വ്യക്തികൾ വിതരണം ചെയ്യും. ചടങ്ങില്‍ ഫ്ലവേഴ്സ് ടി വി എം ഡി യും,പ്രമുഖ ടെലിവിഷന്‍ അവതാരകനും ആയ ശ്രീകണ്ഠൻ നായർ മുഖ്യാതിഥിയും പ്രകാശ് ദേവ്ജി വിശിഷ്ട അഥിതിയുമായിരിക്കും.

     
JEON BIJU MANAKKAL
കലാപ്രതിഭ
The Indian School

ANAGHA S. LAL
കലാതിലകം
The Indian School
  SHAURYAA SREEJIT
ബാലപ്രതിഭ
The Asian School
HIMA AJITHKUMAR
ബാലതിലകം
The Indian School
   
 
 
SIMRAN SREEJIT
സാഹിത്യരത്ന
The Asian School
PADMAPRIYA PRIYADARSINI
ചിത്രകലാരത്ന
The Indian School
 
 
GROUP CHAMPIONS

GROUP 1 GROUP 2   GROUP 3 GROUP 4 GROUP 5
 
AIDEN CHRIS DANTHY
The Asian School
SHREYA MURALIDHARAN
The Indian School

  ARITRO GHOSH
The Indian School
AMREEN UNNIKRISHNAN
New Millennium School
PAVITHRA PADMAKUMAR MENON
The Indian School
           
SPECIAL GROUP CHAMPIONSHIP SPECIAL GROUP CHAMPIONSHIP   President’s Award - Top Scoring Non-Keralite President’s Award - Highest First Prizes Special Award
 
JAAHNAVI JIA
New Millennium School
SANNIDHYU CHANDRA
The Indian School
  ARITRO GHOSH
The Indian School
SREEDAKSHA SUNILKUMAR
The New Indian School
NAKSHATRA RAJ C.
The Indian School
 
 
 
Winners
Award Name Full Name School
KALATHILAKAM ANAGHA S. LAL INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
KALAPRATHIBHA JEON BIJU MANAKKAL INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
BALATHILAKAM HIMA AJITHKUMAR INDIAN SCHOOL - RIFFA
BALAPRATHIBHA SHAURYAA SREEJIT THE ASIAN SCHOOL - BRANCH 1 -UMALHASSAM
GROUP CHAMPIONSHIP-1 AIDEN CHRIS DANTHY THE ASIAN SCHOOL - BRANCH 1 -UMALHASSAM
GROUP CHAMPIONSHIP-2 SHREYA MURALIDHARAN INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
GROUP CHAMPIONSHIP-3 ARITRO GHOSH INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
GROUP CHAMPIONSHIP-4 AMREEN UNNIKRISHNAN NEW MILLENNIUM SCHOOL- MANAMA
GROUP CHAMPIONSHIP-5 PAVITHRA PADMAKUMAR MENON INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
SPECIAL GROUP CHAMPIONSHIP JAAHNAVI JIA NEW MILLENNIUM SCHOOL- MANAMA
SPECIAL GROUP CHAMPIONSHIP SANNIDHYU CHANDRA INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
NATYARATNA ANAGHA S. LAL INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
SANGEETARATNA JEON BIJU MANAKKAL INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
SAHITHYARATNA SIMRAN SREEJIT THE ASIAN SCHOOL - BRANCH 1 -UMALHASSAM
CHITHRAKALARATNA PADMAPRIYA PRIYADARSINI INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
President’s Award - Top Scoring Non-Keralite ARITRO GHOSH INDIAN SCHOOL - ISA TOWN
President’s Award - Highest First Prizes SREEDAKSHA SUNILKUMAR THE NEW INDIAN SCHOOL
Special Award NAKSHATRA RAJ C. INDIAN SCHOOL - ISA TOWN

 

 

Address

Address :

P.B # 757, Bldg #  32 Block - 328, Road 2801,Sugayya Manama, Kingdom of Bahrain

Phone :

(+973) 172 518 78

Fax:

(+973) 172 518 78

Email:

This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

 

Flickr Gallery